AyoTV

VIDEO: ‘Hali ya ajira Tabora ni mbaya, vijana hawana ajira’ -Mbunge Munde Tambwe

on

Bunge limeendelea tena Dodoma, Wizara mbalimbali zimekuwa zikiwasilisha ripoti za makadirio ya mapato na matumizi kwa mwaka wa fedha 2016/2017 huku Wabunge wakipata nafasi ya kuchangia maoni kabla ya kuzipitisha  katika bajeti.

Hapa nakukutanisha na Mbunge wa viti maalumu Tabora Munde Tambwe pale aliposimama bungeni kuchangia bajeti ya Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji

>>’Nimkumbushe Waziri wa Viwanda na Biashara kuwa Tabora inalima tumbaku kwa asilimia 60, Serikali imewekeza sana kwenye Reli na Barabara hii pia inasaidia sisi kuwa na viwanda vingi lakini sioni sababu ya kutokuwa na viwanda hivyo hadi sasa

Hali ya ajira Tabora ni mbaya vijana hawana ajira., sijui ni nani alitoa wazo la kiwanda cha tumbaku kupelekwa Morogoro wakati tumbaku inalimwa Tabora kwa asilimia kubwa zaidi

Leo namuomba Waziri ageuze zao la asali kuwa zao la biashara, lakini pia tupate viwanda vya kutengeneza asali ili vijana wetu wafaidike na zao hili na tupunguze umaskini

Unaweza kuendelea kusikiliza kwenye hii video hapa chini….

ULIIKOSA HII DAR ES SALAAM NA WATUMISHI WAKE?

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments