fB insta twitter

Zisikupite hizi kubwa za leo December 12 2016 kutoka kwenye magazeti ya Tanzania

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimekuwekea hapa kubwa za leo kutoka kwenye magazeti ya Tanzania, waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine

AyoTVMAGAZETI: Mikoa minane hatari kuishi, Panga latua wanufaika ‘dili’ watumishi hewa, Bonyeza play hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments