Top Stories

Tumia Pawa yako kushinda kiasi KIKUBWA na 500% ya bonasi za ushindi hapa betPawa

on

Pawa Yako ya kushinda kiasi KIKUBWA na betPawa ipo juu zaidi ahsante kwa 500% ya bonasi mpya za ushindi.

Wateja wa betPawa wanabashiri na kiasi kidogo kuanzia TSh1 na kupata ushindi wa bonasi kwenye kila mkeka wenye mechi 3 na zaidi, pamoja na 500% kwa mechi 45.

Lakini ukishinda kiasi KIKUBWA unajisikiaje? Masatu ana jibu…

            Mimi ni Masatu kutoka Arusha. Januari, nilitumia My Pawa kubashiri TSh500 kwenye           

            mechi 24 na kushinda TSh8,877,700.50. Hii ilizidishwa mara mbili na kuwa     

            TSh20,419,211.15 kabla ya makato na bonasi za ushindi.

            Nimetumia ushindi wangu kwenye kuanzisha biashara ndogo ya mbao, nimenunua

            kiwanja na kufanya marekebisho kwenye baadhi ya nyumba za kijijini nilipozaliwa.

            Uzoefu bora niliopitia ni kuwa na uwezo wa kukidhi mahitaji ya wapendwa wangu.

            Imemsaidia mke wangu, watu wa kijijini, mama yangu. Ni dhahiri kiasi nilichoshinda kilikua

            na matokeo mengi.

            Siku moja unaweza kuamka milionea. Niliweka TSh500 na kushinda zaidi ya milioni

            TSh20. Pawa Yako ya kushinda kiasi KIKUBWA kama mimi ni zaidi na bonasi mpya za

            ushindi 500% za betPawa.

Jisajili ndani ya sekunde leo hapa www.betpawa.co.tz/signup

       

          

             

Soma na hizi

Tupia Comments