Habari za Mastaa

Exclusive:kuwa wa kwanza kusikiliza kionjo cha wimbo mpya wa Snura ‘Ushaharibu’

on

snuraSnura ni miongoni mwa wasanii ambao Watanzania walimpa kibali cha kuuelewa muziki wake  mwaka 2013,baada ya rekodi kadhaa nyuma kupita hatimaye wimbo wa Majanga ulimueka kwenye ramani ya muziki wa bongo fleva kwa aina ya uimbaji na uchezaji wake.

Imepita miezi kadhaa toka aachie wimbo wake wa Nimevurugwa ambapo kuhusu video ya wimbo huo kuna taarifa kuwa mamlaka husika imeifungia hiyo video,leo kupitia millardayo.com Snura katubariki kutupatia wimbo huu ambao rasmi anauachia mwishoni mwa February.

Kwa maelezo ya haraka haraka kuhusu wimbo huu Snura kaongela watu wenye kuiangalia leo na sio kesho kwa mfano mtu anaamua kuuza nyumba kwa kupunguza matatizo ya leo na hatima yake kesho anakosa pa kulala.

Nafasi nayokupatia mtu wangu wa nguvu ni kusikiliza kipande hiki kidogo cha huu wimbo wakati tukisubiri Mwisho wa February akiruhusu kukupatia wimbo wote ukiwa kamili.

Bonyeza play kusikiliza.

Tupia Comments