AyoTV

VIDEO: Haji Manara kuacha kazi Simba SC

on

Haji Manara ni miongoni mwa maafisa habari wa vilabu vya soka vya Tanzania ambao wamedumu katika timu moja kwa muda mrefu, Manara hadi sasa amekaa Simba SC kama afisa habari kwa miaka mitano na miezi mitatu toka pale alipojiunga nayo 2015 mwezi March.

Manara akiongea katika insta Live na Sabrina Golden Hour ameeleza kuwa baada ya kudumu na club hiyo kwa miaka mitano anawaza kutafuta kazi mpya ya kufanya ili apate changamoto mpya.

VIDEO: HAJI MANARA KAACHANA NA MKEWE “KWANI MAMA YANGU MZAZI YULE”

Soma na hizi

Tupia Comments