Michezo

Haya ndio matokeo ya mechi za Ligi Kuu Sept 27 Azam FC Vs Mbeya City na mechi ya Mkwakwani (+Pichaz)

on

Jumapili ya September 27 ni siku ambayo mechi za Ligi Kuu soka Tanzania bara zimeendelea kwa michezo miwili kupigwa Dar Es Salaam na mkoani Tanga. Mechi ambazo zimechezwa September 27 ni Azam FC waliwakaribisha Mbeya City kutokea Jijini Mbeya katika uwanja wao wa Azam Complex, wakati katika uwanja wa Mkwakwani Tanga African Sports walikuwa wenyeji wa Ndanda FC ya Mtwara.

DSC_0123

John Bocco akimkumbatia Kipre Tchetche baada ya kufunga goli la pili

Mechi imemalizika kwa klabu ya Azam FC kuibuka na ushindi wa goli 2-1, hivyo klabu ya Mbeya City inaendelea kubakika na point zake tatu baada ya kucheza mechi zake nne kushinda moja na kupoteza mechi tatu. Magoli ya Azam FC yalifungwa na Mudathir Yahaya dakika ya 11 kipindi cha kwanza baada ya kupokea pasi safi kutoka kwa Salum Abubakar

DSC_0128

Steven Mazanda akimdhibiti David Mwantika wa Azam FC

Kipindi cha pili kilianza kwa klabu ya Mbeya City kuanza kwa kuonyesha jitihada za kutaka kutafuta goli la kusawazisha ila Salum Abubakar kwa mara nyingine tena alipiga pasi kwa Kipre Tchetche dakika ya 53 na kufunga goli la pili, Mbeya City walifanikiwa kupata goli la kufutia machozi kupitia kwa Raphael Alpha dakika ya 55.

Matokeo ya mechi ya Mkwakwani

African Sports 1 – 0 Ndanda FC

Pichaz za mechi ya Azam FC Vs Mbeya City

DSC_0076

Kipre Tchetche katika harakati za kutafuta goli

DSC_0129

Mashabiki wa Mbeya City

DSC_0096

Juma Nyoso akimdhibiti Farid Musa

DSC_0083

Steven Mazanda mwenye mpira na Kipre Tchetche

DSC_0051

Said Ndemla wa Simba akiwa jukwaani kutazama mechi ya Azam FC na Mbeya City

DSC_0067

Mudathir Yahaya wakati wa kushangilia goli

DSC_0073

Baada ya kufunga goli la kwanza wachezaji wa Azam FC wakipongezana

DSC_0060

Mudathir Yahaya akishangilia baada ya kufunga goli la kwanza

DSC_0010

Juma Kaseja wakati wa warm Up ila hakucheza mechi ya leo

PAPO KWA PAPO zipate habari zote zinazonifikia kuanzia kwenye siasa, muziki, michezo, maisha, Breaking news na nyingine kwa kujiunga hapa na mimi >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata,pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>YouTUBE

Tupia Comments