Mix

Baada ya Migomo ya Wafanyabiashara,huyu ndiye kiongozi wao aliyepokea vitisho.

on

kariakoopp Suala la wafanyabiashara wa Tanzania bado limeonekana ni zito kuhusu madai yao kwa Serikali ya Tanzania juu ya mashine za Efd kutoka Mamlaka ya Mapato Tanzania[Tra],kupitia kipaza sauti cha millardayo.com Mwenyekiti wa Wafanyabiashara Tanzania ame-amplify kupokea vitisho.

1Vitisho hivyo anadai vimetoka Mamlaka ya Mapato Tanzania hapa anaelezea>>‘Ni kweli nimepokea vitisho kutoka Tra ambapo mi nilifikiri wa zamani lakini naona utaratibu unaoendelea wameniletea barua tra wamenambia tunataka kukagua mali zako,utuambie una nini na nini umezipataje na zina thamani gani’

7‘Vile vile wamenambia wewe tutakukadiria makodi ya ajabu ajabu wananijazia yaani kwenye hali ya kunikwamisha ili tusiendelee kuzungumza unajua inapotokea hali kama hii kunakua na sintiofahamu kubwa na kuleta vitisho kama hivi ni kuhama kwenye hoja ya kimsingi  yenye maslahi ya kitaifa na kuanza kuangalia mtu mmoja mmoja’

‘Mimi nimewaambia nitawaambia lakini wafanyabiashara wamekuja juu wamenambia kabla hujawaambia za kwako tusubiri kwanza maana na sisi tunataka tupate taarifa zao ili wakati wewe unapeleka taarifa zako na zao ziwepo’

‘Ili tuweze kuisaidia serikali tuwape tume yaa maadili sekretarieti ya maadili ya utumishi wa uma,tic,Takukuru,watu wa sekyuriti,ikulu ili walinganishe mali zangu na mali zao zipi nyingi’.

Tupia Comments