Mix

Kwa kujiamini kabisa, huyu Meya kamuita Rais Obama nyani, mkewe Sokwe.. baada ya hapo je?

on

Barack-Obama

Rais Barrack Obama

Patrick Rushing ni Meya wa Mji wa Airway Heights ambao uko Washington, jamaa alijikuta tu akimwita Obama nyani na akamwita Michelle Obama sokwe !!

Ukizungumzia ishu ya Ubaguzi wa rangi Marekani sio kesi ndogo, lakini Meya Rushing amesema yeye sio mbaguzi japo aliyaandika haya kwenye ukurasa wake Facebook >>>> “Huyu mwanamke Michelle mwenye uso wa sokwe hamvutii mtu yoyote labda Obama mwenye uso wa nyani.. waangalie masikio yao, LOL” >Patrick Rushing.

FB MEYAIkainuka stori ya Halmashauri ya Jiji kumtaka ajiuzulu >>>> “Nakubali kwamba nimekosea, ila kama nikijiuzulu itaonekana kama mimi ni mbaguzi wakati sio kweli… Huo ni utani ambao huwa tunafanya na rafiki zangu kila mara” >>>> Meya Rushing.

patrick-rushing

Patrick Rushing

Gazeti moja la Marekani lilitembelea ukurasa wake wa Facebook na kukuta post zaidi ya 75 zikihusiana na ubaguzi wa rangi, Wahamiaji wanaoishi Marekani, zipo alizomponda Hillary Clinton na pia nyingine kawaponda wanaume wanaojihusisha na mapenzi ya jinsia moja.obama-basketball_2773422bVIDEO YA STORI YENYEWE NDIO HII HAPA CHINI…

Nitakutumia stori zote ukibonyeza hapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video ya AyoTV ikufikie.

Tupia Comments