Top Stories

Waziri Mkuu aagiza TAKUKURU kushughulikia madudu yaliyoibuliwa kwenye Mwenge

on

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ameutaka Uongozi wa Taasisi ya Kuzua na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) ukamilishe mapema uchunguzi dhidi ya madudu yaliyoibuliwa katika mbio za Mwenge wa Uhuru 2019 na wizi uliofanywa na viongozi wa AMCOS kwa wakulima wa ufuta na korosho ikiwemo wilaya ya Ruangw

Ameyasema hayo wakati akizindua jengo la TAKUKURU Wilaya ya Ruangwa lililogharimu zaidi ya Milioni 142 ambapo ametoa wito kwa TAKUKURU kuwa imara na kuweza kutembea kifua mbele katika mapambano hayo.

Waziri Mkuu amesema pamoja na TAKUKURU kuendelea na utekelezaji wa majukumu yao ya kila siku pia ameuagiza uongozi wa taasisi hiyo ukamilishe mapema utekelezaji wa maagizo mbalimbali ya Rais Dkt. John Pombe Magufuli aliyoyatoa kwao kwa nyakati tofauti.

Amesema ameshuhudia kazi nzuri waliyoifanya na wanayoendelea kuifanya kupitia uchunguzi na ufuatiliaji wa madai ya malipo ya wakulima wa zao la ufuta na korosho.“Kamilisheni chunguzi hizi zote kwa wakati ili hatua stahiki za kisheria ziweze kuchukuliwa dhidi ya wale wote waliopatikana na hatia.”

MAGUFULI AMPA ONYO KALI MZEE BAHKRESA “WASIUZE MADAWA YA KULEVYA HOTELINI, MAMBO HOVYO YASIFANYIKE”

Soma na hizi

Tupia Comments