AyoTV

VIDEO: “Kiba na Diamond ni wendawazimu, wananiudhi” – WEMA SEPETU

on

Mwigizaji wa Tanzania Wema Sepetu amefunguka ya moyoni kuhusu gumzo lililoibuka juzi kati na kuwahusisha Wakali wawili wa Bongofleva Alikiba na Diamond Platnumz na kusema ‘Kiba na Diamond ni wendawazimu, wananiudhi

Unataka kujua mengine aliyoyasema kuhusu wawili hao? bonyeza play hapa chini kutazama kila alichosema Wema Sepetu

RED CARPET: Wema na Idris wamerudiana??? mtu kashikwa mkono mwanzo mwisho…. play hapa chini kujionea

HATIMAE WOLPER KAFUNGUKA !! kuhusu kuachana na Harmonize, Sarah katajwa humo ndani mwanzo mwisho… play hapa chini kumtazama mwanzo mwisho

HAUTAKI KUPITWA??? Kuna hii APP MPYA YA MILLARD AYO kwa wewe wa ANDROID unaweza kubonyeza hapa moja kwa moja kwenda kui-download mtu wangu, HABARI ZOTE KIGANJANI MWAKO >>> APP MPYA BONYEZA HAPA

Jiunge na MILLARD AYO kwenye FACEBOOK na INSTAGRAM kwa kubonyeza hapa chini….

>>>> FACEBOOK

>>>> INSTAGRAM

Soma na hizi

Tupia Comments