Premier Bet
TMDA Ad

Top Stories

“Sikubaliani na wanaosema hatuhitaji sheria za mtandao TZ” – JAJI MKUU

on

Jaji Mkuu mpya wa Tanzania Profesa Ibrahim Juma jana September 21, 2017 alikutana na Waandishi wa Habari kwa mara ya kwanza tangu kuteuliwa na kuapishwa kwake kuchukua nafasi hiyo aliyokua anaikaimu baada ya aliyekuwa Jaji Mkuu kustaafu.

Jaji Mkuu pamoja na mambo mengi aliyozungumza katika mkutano wake wa kwanza na Wanahabari, alizungumzia suala la Sheria ya makosa ya mtandao ambao wengi wamekuwa wakiipinga na kusema Tanzania haihitaji, lakini Jaji Mkuu amekuwa na mtazamo tofauti na hakubaliani nao

EXCLUSIVE: Mbunge wa CHADEMA baada ya kuachia huru na Mahakama

Soma na hizi

Tupia Comments