Habari za Mastaa

Umeipata hii ya Khalid Chokoraa kukutwa na noti bandia?

on

helabandiaMiongoni mwa waimbaji wa muziki wa bendi ambao miezi michache iliyopita alibadilisha headline mbalimbali baada ya kuingia kwenye ulimwengu wa ngumi za kulipwa kwa Tanzania.

CHOKORAAInasemekana amekamatwa na hizo ambazo ni bandia na baada ya kuhojiwa amekiri kuwa ni yake lakini nae kadai amepewa na mtu asiyemfahamu,kaongea na Soudy Brown.

88.0 Clouds Fm inasikika ukiwa Tabora

Bonyeza play kusikiliza.

Tupia Comments