Habari za Mastaa

Mzee Yusuph ametangaza rasmi anautaka Ubunge, maneno yake ninayo hapa

on

.

.

Good news ninayotaka kukusogezea ni hii kutoka kwa mwimbaji wa Taarab, Mzee Yusuph ambaye amefunguka na kusema kuwa mwaka huu anatarajia kugombea ubunge kupitia chama tawala cha Mapinduzi ‘CCM’ visiwani Zanzibar.’

Akiongea kwenye kipindi cha AMPLIFAYA july 8, 2015 ‘Mimi chama changu ni chama cha mapinduzi chama tawala chama ambacho ndicho nilikuwa nacho miaka yote chama ambacho mama yangu ameniambia ndio chama change kabla sijawa mwana siasa matatizo ni mambo ya kawaida kama na hivi ni vyama vingine ni changamoto tu’ – Mzee Yusuph

.

.

Kama sisi kwenye taarabu utakuta mwanamuziki huyo lazima amponde msanii mwenzake au ana msema uzuri au ana mfurahia kwa hiyo hata huku kwenye siasa hivyo vitu vipo si kila aliyekuwa CCM ana matatizo bali mtu mwenyewe ndio ana matatizo binafsi chama kinachotawala Zanzibar ni CCM CUF ni wapinzani siogopi hilo na kwasababu CCM imetawala CCM ni namba moja pale sasa ni chachu kuifanya na CCM iwe na wafuasi zaidi pengine nitakuwa na watu ambao wakusaidia chama kile na maendeleo zaidi’Mzee Yusuph

Unaweza uka bonyeza play kumsikiliza Mzee Yusuph

Tupia Comments