Tangaza Hapa Ad

VIDEO: Swali la Profesa J Bungeni kuhusu Mil 600 zilizotumika vibaya


Kutoka bungeni Dodoma leo February 7 2017 katika kipindi cha maswali na majibu Mbunge wa Mikumi kupitia ticket ya CHADEMA Joseph Haule maarufu Profesa J alisimama kuhoji hatma ya milioni 600 jimboni kwake.

Ni pesa ambazo zilitumika kujenga miundombinu ya umwagiliaji jimboni kwake iliyochini ya kiwango ambapo baada ya swali lake majibu yakatolewa na Naibu Waziri wa maji na umwagiliaji Mhandisi  Kamwelwe, tazama kwenye hii video hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement