DSTV


Tangaza Hapa Ad

AyoTV

Mbunge Malecela kuhusu wanaosema Serikali ya Magufuli haijafanya lolote

on

Mbunge wa kuteuliwa Anne Kilango Malecela aliikuwa miongoni mwa Wabunge waliopata nafasi ya kusimama Bungeni ili kuwasilisha mapendekezo yake katika taarifa ya kamati ya Bunge ya Nishati na Madini pamoja na kamati ya Miundombinu ambapo alionesha kukerwa na baadhi ya watu ambao wanasema kuwa Serikali ya Rais Magufuli haijafanya lolote katika uongozi wake na hapa ametoa takwimu zake.

Kauli ya Prof Tibaijuka kuhusu Diwani CHADEMA aliyedaiwa kutekwa

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement