Tangaza Hapa Ad

Mambo matano ya Waziri mkuu Majaliwa bungeni leo


Kila siku ya alhamis katika vikao vya bunge huanza kwa kipengele cha maswali na majibu ya wabunge kwenda kwa Waziri mkuu wa serikali ya Tanzania, leo September 8 2016 utaratibu huo uliendelea ambapo hapa nimekusogezea baadhi ya sentensi za Waziri mkuu Kassim Majaliwa ikiwa ni pamoja na matukio ya mauaji ya askari na raia wa kawaida.

ULIMIS MAJIBU YA WAZIRI NCHEMBA KWA MBOWE KUHUSU MADAI YA DENI LA TAIFA

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement