Tangaza Hapa Ad

fB insta twitter

Nimezikusanya hapa zote kubwa za magazeti ya Tanzania leo November 6 2016

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimezikusanya hapa kumi kubwa za leo na waweza kuzipata huko.

UMEKOSA UCHAMBUZI WA MAGAZETI KUTOKA AYO TV NOV 6 2016? UNAWEZA KUIANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement