Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Michezo

Kumbe Haji Manara na Mwana FA hawamtaki Mourinho

on

Moja kati ya siku ya ambayo inawza kuwa ngumu katika maisha ya soka ya kocha wa Man United Jose Mourinho ni leo October 6 2018 kutokana na kuhusishwa kwa kiwango kikubwa kuwa anaweza kufutwa kazi endapo atafungwa game dhidi ya Newcastle leo.

Kufuatia tetesi kuwa Jose Mourinho kama atapoteza mchezo wa leo October 6 2018 anaweza kufukuzwa kazi, afisa habari wa Simba Haji Manara na msanii wa Bongofleva Mwana FA ambao ni mashabiki wa Man United wameandika ujumbe wa kuiombea Man United ifungwe ili Mourinho afutwe kazi.

Mwana FA ameandika tweet zinazoonesha kuwa leo dhamira yake Man United ifungwe wakati Manara ameandika “Tamthilia maarufu ya Sultani inayoonyeshwa kwa Lugha bora ya kiswahili kupitia @azamtvtz ina Muigizaji mmoja anaitwa Sumbulaa”

“Kwangu mm ni heri mtu huyu apewe kuwa kocha wa Man United kuliko kuendelea kuwa na kocha kisirani kama Mourinho..na mm nakazia dua ya @mwanafa..leo tunapaswa sio kufungwa bali kufedheheshwa”

“Simba tumewaachia, sisi hatuna presha”-Kocha wa Yanga

Soma na hizi

Tupia Comments