Tangaza Hapa Ad

“Sijawahi kumuona baba yangu mzazi”-Kala Jeremiah (+Video)


Ni headline kutoka kwa msanii wa Bongofleva Kala Jeremiah ambaye leo December 23, 2017 alikuwa mkoani Mbeya kwa ajili ya kutoa elimu ya kujitambua kwa vijana pamoja na burudani, inawezekana kabisa wewe ni miongoni mwa watu wengi wanaomfahamu Kala kwa juu juu tu bila kuijua historia yake vizuri lakini leo aliamua kuweka wazi historia yak e fui kwa watu wake ikiwemo kutowahi muona baba yake mzazi tangu kuzaliwa kwake. 

Full video nimekuwekea hapa chini tayari….

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement