NBC
Tangaza Hapa Ad

fB insta twitter

Unaweza kuzipitia hapa Habari kubwa za magazeti ya Tanzania Nov 13 2016

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimezikusanya hapa  kubwa za leo na waweza kuzipata huko.

AyoMAGAZETI: Kishindo cha JPM kwa Mawaziri, Serikali yafunguka watanzania watakaotimuliwa na Trump

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement