Tangaza Hapa Ad

Video Mpya

VideoMPYA: Mabibi na Mabwana ni ALIKIBA tena… kadondosha hii video mpya

on

Ni brand new video kutoka kwa Alikiba inaitwa ‘mvumo wa radi” wala haina haja ya kuandika maneno mengi hapa, bonyeza play hapa chini kujionea huu mzigo mpya

VIDEO: MKE WA ALIKIBA ASEMA “SIWEZI KUMRUHUSU ALIKIBA AOE MKE WA PILI” BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

VIDEO: Alikiba asema “Nilitaka huyo Mwanamke aende hukohuko Mahakamani” bonyeza play hapa chini kumtazama

VIDEO: Alikiba alivyompandisha Jokate na Wema Sepetu kwenye stage… bonyeza play hapa chini kutazama

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement