Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Magazeti

LIVE MAGAZETI: Makonda ataka baa zifunguliwe saa 24, Mahakama yaipa Serikali siku 7

on

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa.

Bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo January 5, 2019 na Pascal Mwakyoma

RC MWANRI AWAFUNGUKIA WANAOMCHONGANISHA NA RAIS “SIFURAHISHWI HATA MUNGU ANAMTII”

Soma na hizi

Tupia Comments