Biko Ad
CRDB Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Burudani

Vibe kama lotee limeonekana Mwanza balaah la WEUSI kwa steji ni kisanga

on

Mwanza jiji la Miamba, na Johmakinitz ni Mwamba kabisa,…jana jeshi la #Weusi lilimtanguliza yeye mbele akakiwasha saaaana. Baadae akampandisha Lord Eyes Mweusi, uwanja mzima ukaimba Hawatuwezi. Hatujakaa vizuri Gnako Warawara huyu hapa, ile tunashangilia, mara Rais mtarajiwa Nikk Wapili kavamia wakaanza kufanya hayo ‘masifa’ . Halafu Bonta Maarifa naye akaja akagawia wana bia zao.
.
Kifupu jana ilikuwa WeusiMtuTano, kwa hiyo kisanga chao kilikuwa hivi…..Bonyeza PLAY kutazama

Nyomi ya Kirumba imemlazimisha NANDY kutoa surprise ‘RAHA TUPU’

Soma na hizi

Tupia Comments