Tangaza Hapa Ad

Mix

Picha 9 za Viboko wanaopatikana Mbuga ya Katavi..        

on

Moja kati ya maeneo ya utalii ambayo Tanzania tumebahatika kuwa nayo ni pamoja na hii Mbuga ya Katavi ambayo utambulisho wake mkubwa ni nembo ya Viboko.
Lakini pia Viboko hao wengi wanaishi kwenye maisha magumu baada ya kuwepo kwa baadhi ya watu walioamua kuchepusha mto na kuharibu vyanzo vya maji, jambo ambalo limesababisha maji kutowafikia Viboko ambao maisha yao kwa asilimia kubwa yanategemea kuwepo kwa maji.
Na mmoja kati ya watu waliofika eneo hilo la Mto Katuma na kujionea ni Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais anayeshughulikia Muungano na Mazingira, January Makamba ambaye yuko kwenye ziara ya kikazi kutembelea maeneo mengi nchini ili kujionea hali ya mazingira ilivyo.
Nimezipata pia Picha za Mbuga ya Katavi ambayo inatajwa kuwa na Viboko wengi lakini mazingira wanayoishi yamekuwa hatari kwako kutokana na kukosekana kwa maji ya kutosha.

cb9d6197-32e8-4669-8016-6df41f10e1a5

ecc12a10-43ff-44ac-9212-c7988f943792-1

dcfb3d25-b550-4aa9-ad66-58544595121a  96239c90-96f6-4ea6-9bec-fe5df653585a

4f1783b7-cb3b-40b7-b63e-5d0aa375b809

 

4acd1038-afad-4a2a-b5e0-b1284efb0c16

2ca5e1d2-8bf7-4e84-8d51-3af8abdf40c3

2c867457-d1f5-4304-a42e-253cf9a73d57

ILIPITWA NA KAULI YA WAZIRI WA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI CHARLES MWIJAGE KUHUSU AGIZO LA RAIS MAGUFULI JUU YA SUKARI YA BAKHRESA

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement