Tangaza Hapa Ad

BREAKING: Walichokisema Polisi Dodoma kuhusu kukamatwa kwa Zitto Kabwe


Moja ya tarifa zilizosambaa kwenye mitandao ya kijamii jioni ya leo February 7 2017 ni kuhusu Polisi Dodoma kumtafuta kiongozi wa Chama cha ACT-Wazalendo ambaye pia ni Mbunge wa Kigoma mjini Zitto Kabwe ili wamkamate.

AyoTV na millardayo.com imempata Kamanda wa Polisi Dodoma Lazaro Mambosasa na amesema yafuatayo >>> “Hiyo taarifa yeye mwenyewe ndio anajitangazaia akamatwe lakini sisi hatumkamati kwasababu hatuna ishu nae”

“Unajua watu wanafikia mahali wanatafuta umaarufu wakamatwe ili wapige mayowe… hatuna mpango wowote wa kumkamata kwasababu hajatenda kosa la jinai” – Kamanda Mambosasa

Kumsikiliza zaidi Kamanda Mambosasa alichozungumza bonyeza play hapa chini

FULL VIDEO: Tazama hapa chini kwenye hii video Zitto Kabwe akizungumzia pia kuhusu kutafutwa kwake na Polisi mpaka kufatwa Bungeni.

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement