Tangaza Hapa Ad

VIDEO: Mbunge aliyetuhumiwa Ugaidi katumia dk 5 kueleza ilivyokuwa


Siku chache baada ya kesi ya Ugaidi iliyokuwa inamkabili Mbunge wa Bukoba Mjini Wilfred Lwakatare kuisha baada ya Mahakama ya Rufaa Tanzania kutupilia mbali maombi ya kibali cha Mkurugenzi wa mashtaka DPP kutaka kupinga maamuzi ya Mahakama Kuu.

Lwakatare amewasili Jimboni kwake na ameeleza namna kesi hiyo ilivyompa wakati mgumu…kwenye hii video kuna kila kitu alichozungumza kuhusu kesi hiyo!!

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement