Premier Bet
TMDA Ad

Stori Pekee

Kitachomkuta yeyote anaetuma picha za uchi facebook na twitter Kenya, ripoti ya April je?

on

Screen Shot 2014-05-15 at 5.06.30 AMNi kawaida sasa hivi kwenye mitandao mbalimbali ya kijamii na baadhi ya blogs na website kuweka picha za uchi au mitandao ambayo imekua maalum kwa ajili ya kueneza picha na video zikionyesha watu wakiwa uchi.

Unaambiwa Kenya sasa hivi yeyote anaetuma msg zenye matusi au kusambaza picha za watu wakiwa uchi kwenye mitandao ya kijamii kama vile facebook na twitter atafungwa jela kwa miezi mitatu au kulipa faini ya zaidi ya shilingi laki tisa za Kitanzania.

Kwa mujibu wa Radio Jambo, Mamlaka ya mawasiliano Kenya imetoa ripoti ikionyesha utumaji wa picha za watu wakiwa uchi na utazamaji wa mitandao ya ngono ulipanda kwa asilimia 60% mwezi April 2014 nchini Kenya.

Unaonaje hii adhabu? niachie comment yako hapa chini mtu wangu

Kaa karibu na mimi kupitia Twitter kwa kubonyeza HAPA, pia Instagram na Facebook kwa kubonyeza INSTA na FB ili kila stori inayonifikia niitume kwako iwe usiku au mchana.

Tupia Comments