Mix

Madereva kuchomokeana au kutukanwa barabarani inakera ila hasira zako zisifikie za hawa

on

Kila siku Madereva huwa wanakutana na visa vya kukasirisha barabarani ila hii video hapa chini inatuambia, Dereva yeyote mtu akikuchomekea au kukuzingua barabarani inabidi uachane nae na uendelee na safari yako, kushuka na kuanza kumtishia kunaweza kuwafikisha pabaya.

Hii video hapa chini ni ya tukio la kweli kabisa, Jamaa kwenye gari dogo walimtukana Dereva wa lori wakadhani hatoweza kuwafanya chochote….

MUME KAENDA KAZINI, WIFE KALETA MCHEPUKO NYUMBANI… TAZAMA KWENYE HII VIDEO HAPA CHINI

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments