fB insta twitter

Kilichomuua aliyekuwa Mkurugenzi wa jiji la Dar es salaam, Wilson Kabwe chatajwa

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo.

Tayari nimezikusanya na waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine, Moja ya Habari kubwa ni hii ya aliyekuwa Mkurugenzi wa Jiji la Dar es salaam, Wilson Kabwe kufariki. Wakati mwili wake ukitarajiwa kuzikwa Jumatano ijayo kijijini kwake Mpinji wilayani Same, Mtoto wa marehemu Geofrey Kabwe ametaja chanzo cha kifo chake kuwa ni saratani ya tezi dume na kuharibika kwa ini.

ULIIKOSA VIDEO YA ALIYEKUWA WAZIRI MAMBO YANDANI, KITWANGA AKIJIBU MASWALI BUNGENI NA KUDAIWA ALILEWA? UNAWEZA KUANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE 

Soma na hizi

Tupia Comments