AyoTV

Video: Tekno ameshafika Dar es salaam Dec 29

on

Mkali wa hit singo ya  Duro  ambaye asili yake ni Nigeria Tekno tayari ameshawasili Bongo kwaajili ya kufanya show ya funga mwaka 2015.

Hapa nimekusogezea video akiwasili uwanja wa ndege na alivyoyajibu maswali

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyezahapa>>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments