Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Gardner kafunguka kufungua Radio na TV yake ‘Inaweza kuwa kesho au mwakani’ (+video)

on

Mtangazaji wa kipindi cha Jahazi ya Clouds FM, Gardner G Habash amesema kuwa moja ya ndoto yake ni yeye kutamani kufungua Radio au TV kwani ni kitu anachokipenda japo haimanishi ataacha kazi Clouds au kugombana nao bali ataendelea kufanya nao kazi kama kawaida.

Gardner pia ametaja na list ya watangazaji maarufu waliopita mikononi mwake kabla hawajawa maarufu..Bonyeza PLAY hapa chini kumtazama Gardner akifunguka.

VIDEO: Baada ya Kusaga kusema Fiesta ipo, Gardner kaongea, ‘Tarehe na Venue’

HAWA NDIO MASTAA WA BONGO AMBAO HAWALETI POZI KWA MASHABIKI

Soma na hizi

Tupia Comments