Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Offest atoa sababu ya kumuomba Cardi B msamaha hadharani (+video)

on

Rapper Offset ameweka wazi kuhusu kitendo chake cha kumvamia stejini Cardi B wikiendi iliyopita na kuomba msamaha ili warudiane, huku akiwa ameagiza watu kuleta maua ambayo yalikuwa na maneno yaliyosomeka ” Nipokee Cardi B”.

Kupitia ukurasa wa twitter wa Offset amefunguka na kusema “Makosa yangu yote yalikuwa hadharani na ni sahihi msamaha wangu uwe hadharani pia,Nilikuwa najaribu tu lakini asante Mungu sikuja na maputo”

Baada ya Offset kutinga na maua pamoja na kumomba msamaha, Cardi B hakukubali chochote kutoka kwa Offset ikiwa pia na kutokubali msamaha.

EXCLUSIVE: CHID BENZ KAONGEA “USITULETEE USELA WAKO”

Soma na hizi

Tupia Comments