Premier Bet

Duniani

Kutana na pichaz nje mpaka ndani ya hoteli ambayo imetengenezwa kwa mchanga mwanzo mwisho !!

on

Biashara ya utalii ingekuwaje kama Hoteli nyingi zingekuwa zimejengwa kwa mchanga!? Vitu kama umeme na maji vingekuwa vinapatikana kweli?

Nimekutana na stori moja kutoka Netherlands inayoweka headlines nyingi sana kwenye nchi za Uingereza, wenyewe wamekuja na ubunifu mpya kabisa, ujenzi wa hoteli kwa kutumia mchanga!!

sand8

Hoteli hiyo ina kila kitu yani, vitanda, makabati, viti, meza mabafu, vyoo,umeme, madirisha na hata maji ya bomba! Kizuri zaidi kinachopatikana kwenye hii hoteli ni internet mtu wangu, unaambiwa jengo hili lina huduma ya Wi-Fi na watu wanaenjoy hii huduma bila shida yoyote!

Nimefanikiwa kuzinasa picha 9, za muonekano wa nje na ndani wa hoteli hizi! Karibu uzitazame hapa chini mtu wangu, yani ni mchanga mtupu uliotumika!!

mchanga1

Moja ya vyumba kwenye hoteli hii… umeme unapatikana bila shida yoyote pia huduma ya internet ni bure kabisa, urembo unaouona hapa pia ni kazi ya mchanga!

sand4

Muonekano kwa nje… hakuna simenti iliyotumika vyote ni kazi ya mchanga tu mtu wangu!

sand2

Baadhi ya urembo uliotengenezwa kwa mchanga.

sand5

sand6

Sinki la ukutani kwenye ukuta wa mchanga, na maji yanatoka masafi kabisa yani!

sand7

Hata huu urembo wa ukutani umetengenezwa kwa mchanga pia.

sand3

sand8

madirisha na umeme vyote vipo mtu wangu!

sand9

vyote ni vya mchanga hadi huu urembo pia!

PAPO KWA PAPO zipate habari zote zinazonifikia kuanzia kwenye siasa muziki, michezo, maisha, Breaking news na nyingine kwa kujiunga hapa na mimi >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos

Soma na hizi

Tupia Comments