DSTV

Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Dr. Shika alivyotinga USIKU WA 900 ITAPENDEZA na Suti ya milioni 1 (+video)

on

December 9 2017 ulikua USIKU WA 900 ITAPENDEZA ambapo Mgeni rasmi alikua Dr. Shika, Mtanzania aliejipatia umaarufu kwa kugombania kununua nyumba za BILIONI 2 kwenye mnada wakati hakuwa na hata senti 5 mfukoni.

AyoTV na millardayo.com zilikuwepo kunasa kila kilichotokea kwenye usiku huu ambapo Mshonaji wa Suti aliyokua amevaa Dr. Shika alisema pamoja na viatu gharama yake ni shilingi milioni moja… tazama hii video kumuona Dr. Shika alivyotokezea.

VIDEO: DR. SHIKA AWAJIBU WANAOSEMA ATAPOTEZWA NA HABARI ZA BABU SEYA… BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

VIDEO: BOSS ALIEMPA DR. SHIKA DILI LA TANGAZO AONGEA “ILIKUA NIKATE TAMAA” BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement