Tangaza Hapa Ad

VIDEO: Ufafanuzi wa Wizara ya elimu kuhusu watu kuzuiwa kujiunga vyuo vikuu


Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia imekanusha taarifa zilizoenea kwamba Waziri wa Elimu Prof. Ndalichako amezuia Wanafunzi wenye Stashahada (Diploma) kujiunga na masomo ya Shahada (Degree) katika vyuo vikuu.

Taarifa kamili inapatikana kwenye hii video hapa chini….

VIDEO: Utani wa Masanja Mkandamizaji akimpa Rais Magufuli staili mpya ya kutumbua majipu

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement