Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

EXCLUSIVE: Saida Karoli ameeleza kuhusu mualiko alioupata wa kifalme UGANDA

on

Saida Karoli amekuwa Msanii pekee wa Tanzania kupata mualiko kutoka kwa Mfalme wa Uganda KABAKA katika sherehe za kufunga Mwaka, Saida ameeleza alivyopokea mualiko huo kwa mara ya pili, ambapo kwa mara ya kwanza alitoa burudani Uganda kipindi wimbo wa Chambua kama karanga ukiwa hot.

Bonyeza PLAY hapa chini kumsikiliza Saida Karoli..

VIDEO: MSANII UGANDA AMPIGIA MAGOTI SAIDA KAROLI KAFUNGUKA SABABU

Soma na hizi

Tupia Comments