Tangaza Hapa Ad

Burudani

U HEARD: Gigy Money aachana na Mo J, kumpost Joti je?

on

Leo kupitia U heard ya CloudsFM, Soudy Brown ameileta hii inayowahusu Watangazaji wa ChoiceFM, Gigy Money na Mo J ambapo inadaiwa wameachana baada ya Mo J kushtukia.

Inasemekana Mo J ameshtukia mawasiliano ambayo mwenzake alikuwa akiyafanya na mtu mwingine ambayo ikapelekea ugomvi hata mmoja kubeba nguo zake, sasa leo Soudy Brown amepiga stori na wote wawili.

‘Mbali na mimi kuwa naye kwenye mahusiano yeye ana mambo yake anayafanya na alikuwa anayafanya labda amejisikia kumpost Joti au ni mshikaji wake’- Mo J 

‘Nimeamua tu kumpunguza instagram……..kwani Joti hafai kupendwa na Gigy Money na ninakumbia pale sichomoki na nimefika dada yako, Mo J tushamwagana kipindi kitaenda tu‘- Gigy Money

#MCM ❤ MR HANDSOME. …..MTAG KAMA UNAMJUA ❤ #MCE

A photo posted by 👄 Sexy mama👄 (@gigy_money) on

Bonyeza Play hapa chini kusikiliza full stori

VIDEO: Tafuteni njia nyingine ya kumchafua Mke wangu Shamsa Ford, bonyeza hapa chini kusikia zaidi

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement