DSTV


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

EXCLUSIVE: Nyoshi kafunguka kutumia mkorogo, ametaja mastaa wanaotumia

on

Mwimbaji wa muziki wa Dansi nchini Nyosh El Sadaat amezungumza na kufafanua kuhusu aina ya mkorogo anaotumia ikiwa siku chache toka isambae video fupi ikimuonesha akifanya mahojiano na kutamka kuwa anatumia mkorogo wa kila aina.

Sasa kupitia Exclusive interview na Ayo Tv na millardayo.com Nyoshi kasema yeye anatumia mkorogo kuiweka ngozi yake sawa ili awe na mvuto. Bonyeza PLAY hapa chini kuitazama video

GIGY MONEY: “Mo J alitoka na House Girl, Mimi nikawa natoa pesa ya matumizi”

EXCLUSIVE: Mo J kazungumza kutokumpa hela Gigy “Sikatai kuna muda unakosa pesa”

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement