Tangaza Hapa Ad

Mix

Kamatakamata kwa wanaojihusisha na mapenzi ya jinsia moja inakuja Tanzania

on

Ni tamko kutoka kwa Naibu waziri wa Afya Dr. Hamisi Kigwangalla ambaye ameamua kulifanyia kazi tatizo la mapenzi ya jinsia moja ambalo limekua likilalamikiwa na kwenye mitandao ya kijamii pia.

Naibu waziri amesema “Nikirudi Dar kabla ya kuhamia Dodoma nitaweka wazi orodha ya watuhumiwa wa ushoga wanaojiuza mitandaoni, kuna watu wanadhani vita dhidi ya ushoga ni ya mzaha, ni vita kubwa na tutaishinda, nitaendesha operation kamata kamata

Uchunguzi dhidi ya watuhumiwa wa ushoga unaendelea, watakamatwa kimyakimya, wakipatikana watatusaidia wenza wao………… kuna nchi marafiki zinafanya jitihada kupenyeza ushoga Tanzania kudai ni haki ya binadamu kuchagua ampendaye, sisi tunasema NO

BUNGENI: Hussein Bashe kayataja Mambo matatu ambayo Tanzania inakabiliwa nayo sasa hivi, bonyeza play kutazama hapa chini

BREAKING NEWS zote na stori za mastaa utazipata kwa Reporter wako Millard Ayo, hakikisha umejiunga na mimi kwenye Facebook, Twitter, Instagram, Snapchat, Youtube, APP kwenye ANDROID na IOS kote huko kwa jina hilohilo la @millardayo

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement