Tangaza Hapa Ad

Burudani

Salamu za Mrisho Mpoto kwa Diamond Platnumz kuhusu wimbo wa Salome

on

Moja kati ya wasanii wenye heshma kubwa nchini na watunzi wa mashairi na nyimbo zenye mahadhi ya kiafrika, Mrisho Mpoto, kupitia mtandao wa Instagram amemsifia Diamond Platnumz kwa wimbo wake mpya wa Salome na kusema kuwa amemfurahisha sana kwani amefanya wimbo wenye asili ya kwetu Tanzania na hiyo ni heshima kwa nchi.

 >>Nassibu kiukweli nimefurahishwa sana na kazi yako ya#Salome imeonyesha ukomavu Mkubwa na team work, kikubwa ukiwa unafanya kazi zenye test ya nyumbani unatupa heshima kama nchi na inakuonyesha wewe ni nani? na nani siyo wewe? Nassibu Mwenda kwao siku zote haogopi Giza, nenda lakini waambie nna kwetu, kama ulivyofanya kwenye Salome. Sisi ni wabantu bwana tunaruhusiwa zaidi ya mmoja, na Mimi ntamtafuta Salome wangu wa ukubwani ashike magoti nisimame kama ngongoti japo nna kitambi ntainama kidogo!!@diamondplatnumz @babutale

mpoto

Video ya wimbo wa Salome inazidi kufanya vizuri kwenye mtandao wa Youtube ukiwa umetazamwa na zaidi ya watu milioni 2 chini ya wiki moja.

ULIMISS HII ? DIAMOND KWENYE SHOW YA ONE AFRICA MUSIC FESTIVAL NEW YORK MAREKANI>>>

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement