Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

Mengine aliyofunguka Nape baada ya kutoka kwenye Uwaziri


Kupitia habari ya Azam Two ya April 20 2017 aliyekuwa waziri wa Habari ambaye pia ni mbunge wa jimbo la Mtama Nape Nnauye amekiri kuwa kuondolewa kwake kwenye nafasi ya uwaziri kuna maswala mengine na hakuna atakaye thubutu kuyaongelea yote yaliyasababisha kutokea kwa jambo hilo.

Nape amezungumza na mwandishi wa habari wa Azam two na kusema kuondolewa kwake katika wadhifa huo kulishatabiliwa kutokana na maswala aliyokuwa akiyasimamia na misingi ambayo anayoiamini na hivyo asingependa kwenda kinyume kwa hicho anachokiamini na hakushtushwa na maaamuzi yaliyochukuliwa na mteule wake.

Bonyeza Play hapa chini kutazama, nimekuwekea Full video….

VIDEO: Waziri Mkuu baada ya kupokea taarifa ya Loliondo..

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement