Tangaza Hapa Ad

Mix

PICHA: Barua Pepe (Email) aliyopokea Drake kutoka kwa Barack Obama

on

Wakati Drake anafanya ziara yake huko UK alipost picha kwenye Instagram yake akiwa na Rais Mstaafu wa Marekani Barack Obama, Malia Obama na watu wengine wa karibu wawili na kuandika maneno ya kumshukuru Drake kwa Kumtembelea Obama.

Drake alipost picha hiyo nakuandika “Nimeshuka kwenye stage na kuikuta hii kwenye email yangu, natumai upo mahali penye amani na familia, tumekumis”

VIDEO: Ulipitwa jinsi Mtanzania Steve Nyerere alivyoiga sauti ya Barack Obama? tazama kwenye hii video hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement