Tangaza Hapa Ad

AyoTV

MAGAZETI LIVE: Maumivu, Vyeti feki bado mtihani mzito, Kanisa lazuia shela maharusi wajawazito

on

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa

Bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo May 2, 2018 na Pascal Mwakyoma.

MAGAZETI LIVE: Mabilioni yayeyuka, Lissu Nimesahau kutembea, Kigezo kipya Mikopo Vyuo Vikuu

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement