Biko


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

EBITOKE “Sipendi kuchekesha nilikuwa nachekesha watu wakati sina raha” (Video)

on

Mchekeshaji Ebitoke kazungumza kuhusu kuchekesha kwake ambapo kasema alikuwa hapendi kuigiza kama mchekeshaji na mara nyingi alikuwa akigombana na director wake Timothy pamoja na waigizaji wenzake kuhusu hilo kwani alikuwa akipenda kuigiza serious na siyo kuchekesha.

Timothy “Kama hauna Elfu Hamsini huwezi kuiona Movie ya Sema ikizinduliwa”

BWANA MJESHI UZINDUZI WA TRAILER YA SEMA “Wameielewa”

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement