Habari za Mastaa

“Mwanzo nilijutia | Makonda alijaribiwa ili awe mfano”– MC PILIPILI (video)

on

AyoTV na millardayo.com zinae MC PILIPILI kwenye hii post ambae ameeleza baadhi ya mambo ambayo alishawahi kuyafanya kwenye maisha yake na akayajutia sana lakini pia amemzungumzia Mtoto wa Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda.

“Simjui Peter, Casto hakumzika mwanae.. MunaLOVE amefanya vizuri” –MC PILIPILI

VIDEO: “STEVE NYERERE AMJIBU MUNA LOVE” BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

Soma na hizi

Tupia Comments