fB insta twitter

Kisa cha mauaji Msikitini Mwanza hiki hapa…..

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo.

Tayari nimezikusanya na waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine

ULIKOSA MAJIBU YA WAZIRI MKUU MAJALIWA KWA FREEMAN MBOWE KUHUSU ISHU YA SUKARI? UNAWEZA KUTAZAMA VIDEO HAPA CHINI

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE 

Soma na hizi

Tupia Comments