Top Stories

Mtanzania aliyemuua Mkewe afikishwa Mahakamani

on

Stori kutokea Uingereza leo April 5, 2018 ni kumhusu Kema Salum ambae ni Mtanzania amepandishwa kwa mara ya kwanza Mahakamani katika Mahakama ya Crown kwa tuhuma za kumuua mke wake, Leyla Mtumwa.

Salum mwenye miaka 38 anadaiwa kumuua mke wake, Leyla, siku ya Ijumaa kuu kwa kumchoma visu mara shingoni na kifuani. Mauaji hayo yalifanyika nyumbani kwa wanandoa hao, Kirkstall Avenue, Haringey, Uingereza.

Kesi hiyo ya Salum haikuweza kusikilizwa baada ya kuwepo kwa mgomo wa wanasheria wa ngazi za juu nchini humo ulioanza tangu April 1, 2018.

Wakili anayemtetea Seona White amesema amewasiliana na vitengo zaidi ya 20 vya wanasheria, lakini hakuna aliyekubali kumtetea Salum kutokana na mgomo wa Wanasheria unaoendelea,

Jaji wa mahakama hiyo, Anuja Dhir amesema kesi hiyo itasikilizwa tena June 20 na akaamuru mtuhumiwa arudishwe mahabusu.

Mbunge CHADEMA, John Heche jinsi alivyofikishwa Mahakamani

Soma na hizi

Tupia Comments