AyoTV

VIDEO: Mkuu mpya wa Polisi Dar kaja na haya…

on

Nakukutanisha na Mkuu mpya wa Polisi Dar Simon Sirro alivyoianza kazi yake na kusema wenye pikipiki watamtambua, anabana kila kona na wale wanaozitumia kuibia hawana nafasi tena. Bonyeza Play hapa chini kuipata full stori.

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line yatiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram naYouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments