Premier Bet
TMDA Ad

Habari za Mastaa

“Naamini familia ya Alikiba na yeye mwenyewe hawakumaanisha, waliteleza”-Jokate

on

Hivi karibuni Mama wa mwimbaji wa BongoFleva,  Alikiba alidai kuwa anamchukulia Jokate kama rafiki wa Zabibu “dada wa Alikiba” na kuhusu kuwa rafiki wa Alikiba hajui kwani hajatambulishwa. Alikiba naye alipoulizwa alidai Jokate si mpenzi wake bali rafiki yake tu.

Leo March 4 2017 kupitia kipindi cha Clouds 360 cha Clouds TV Mrembo Jokate ameulizwa anachukulia vipi hayo majibu yaliyotolewa na Mama yake Alikiba na Alikiba mwenyewe.

Haya ni majibu yake…..>>> “Unajua katika maisha huwezi kumlazimisha mtu kuona thamani yako, wanasema tenda wema nenda zako mengine ni matokeo na sipendi kulizungumzia sana maana siku hizi watu wanapenda sana kuokota maneno wanayatengeneza wanavyojua wao”

>>>”Mimi sifikirii sana maana mimi ni mtu Positive nataka niamini hawakuamaanisha sasa sijui waliteleza au walikosea”

FULL VIDEO: Mapokezi ya Alikiba Daressalam akitokea South Africa

Ulipitwa na Sababu alizozitoa Jokate kuendelea kuishi na wazazi mpaka leo Bonyeza Play hapa chini.

Soma na hizi

Tupia Comments