Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

ATTENTION: Darasa hana maneno anaweka Muziki, tuambie hii kali zaidi ya MUZIKI?

on

Usishangae ukamsikia Darasa tena kwenye maskio yako au hata kumuona kwenye Tv hivi karibuni,mashabiki wengi wamekuwa na maswali kuhusiana na kutoonekana kwa Darasa kwa muda mrefu na kutaka kujua anafanya nini kwa sasa.

Inawezekana video clip hii ikawa ndio jibu tosha kwa maswali ambayo umekuwa ukijiuliza, ikiwa video clip hiyo imemuonyesha Darasa akiwa na mtoto na wengi kudai kuwa ni mtoto wake ukiachilia mbali na hilo kuna mdundo mkali umehusika kwenye video clip hiyo.

Mdundo huo haujawahi kuskika kwenye ngoma ambazo Darasa amewahi kuziachia kipindi cha nyuma na hivyo imesadikika kuwa ni kidokezo tu cha ujio wa ngoma mpya  ya Darasa.

“Sitaki anitumie 2020, nimeona madhara ya kutumika kwenye kampeni”-Ray

 

Soma na hizi

Tupia Comments